Wallplate, Faceplate, Shutter

Wallplate, Faceplate, Shutter

Face plates - Mặt nạ 04 port, US type, 70 x 114mm - Mặt gốc 45 độ
Dintek 1303-11026

Face plates - Mặt nạ 04 port, US type, 70 x 114mm - Mặt gốc 45 độ

Face plates - Mặt nạ 04 port, US type, 70 x 114mm - Mặt gốc 45 độ ..

Liên hệ45.000
Mặt sino 2 lỗ SINO S182/X
SINO - VANLOCK S182/X

Mặt sino 2 lỗ SINO S182/X

Mặt sino 2 lỗ Mặt đôi 2 port(Wall Plate - 2 Port Faceplate Kit,Shutter,2 Ports) ..

Mặt sino 3 lổ S183/X
SINO - VANLOCK S183/X

Mặt sino 3 lổ S183/X

Mặt sino 3 lổ S183/X..

Liên hệ11.000
Wall Box - Hộp âm DinTek cho mặt nạ 4 port, U.S type, 114 x 69.8 x 36.8mm
Dintek 1304-11004

Wall Box - Hộp âm DinTek cho mặt nạ 4 port, U.S type, 114 x 69.8 x 36.8mm

Wall Box - Hộp âm DinTek cho mặt nạ 4 port, U.S type, 114 x 69.8 x 36.8mm (sử dụng chung mặt 4 port phẳng và mặt 45 độ). ..

Liên hệ18.000
Face plates - Mặt nạ 01 port 1303-11030
Dintek 1303-11030

Face plates - Mặt nạ 01 port 1303-11030

Face plates - Mặt nạ 01 port, US type, 113.8 x 69.7 x 6.2mm (NEW) ..

Liên hệ25.000
Face plates - Mặt nạ 01 port, US type
Dintek APF-01

Face plates - Mặt nạ 01 port, US type

Face plates - Mặt nạ 01 port, US type, 121 x 69.7 x 9.0mm, giống mặt Panasonic ..

Liên hệ8.500
Face plates - Mặt nạ 02 port 1303-11031
Dintek 1303-11031

Face plates - Mặt nạ 02 port 1303-11031

Face plates - Mặt nạ 02 port, US type, 113.8 x 69.7 x 6.2mm (NEW) ..

Liên hệ27.000
Face plates - Mặt nạ 02 port, US type
Dintek APF-02

Face plates - Mặt nạ 02 port, US type

Face plates - Mặt nạ 02 port, US type, 121 x 69.7 x 9.0mm, giống mặt Panasonic ..

Liên hệ8.500
Face plates - Mặt nạ 04 port 1303-11022
Dintek 1303-11022

Face plates - Mặt nạ 04 port 1303-11022

Face plates - Mặt nạ 04 port, US type, 113.8 x 69.7 x 6.2mm ..

Liên hệ45.000
Surface mount box - ổ mạng nổi 1 port 1301-02012
Dintek 1301-02012

Surface mount box - ổ mạng nổi 1 port 1301-02012

Surface mount box - ổ mạng nổi 1 port - 48 x 65 x 27mm ..

Liên hệ25.000
Surface Mount box - ổ mạng nổi 2 port 1301-02013
Dintek 1301-02013

Surface Mount box - ổ mạng nổi 2 port 1301-02013

Surface Mount box - ổ mạng nổi 2 port - 76 x 65 x 27mm ..

Liên hệ27.000
Wall Box - Hộp đế nổi 1304-11003 cho mặt nạ 1,2,4 port
Dintek 1304-11003

Wall Box - Hộp đế nổi 1304-11003 cho mặt nạ 1,2,4 port

Wall Box - Hộp đế nổi cho mặt nạ 1,2,4 port, US type, 48 x 69.8 x 114mm ..

Liên hệ12.000
Mặt 1 AMP 272368-1
AMP 272368-1

Mặt 1 AMP 272368-1

Mặt 1 AMP 272368-1 ..

Mặt 1 lỗ Vanlock S181/X
SINO - VANLOCK S181/X

Mặt 1 lỗ Vanlock S181/X

Mặt 1 lỗ Vanlock S181/X ..

Mặt sino 1 lỗ
SINO - VANLOCK Mặt sino 1 lỗ

Mặt sino 1 lỗ

Mặt sino 1 lỗ Mặt đơn 1 port(Wall Plate - 1 Port Faceplate Kit,Shutter,1 Ports) ..

Wallplate, Faceplate, Shutter | 982782 người xem | | Rating: 4.5

ổ cắm mạng, oulet mạng, wallplate, dây nhảy quang, cáp điện thoại, cáp mạng amp, dây điện thoại,& Ổ cắm mạng SINO-Vanlock, Ổ cắm mạng AMP, Ổ cắm mạng Clipsal, Ổ cắm mạng KRONE, Ổ cắm mạng Nexans Patch Cord Dintek CAT.5E UTP 1,8 mét Patch Cord Dintek CAT.5E UTP 3 mét Patch Cord Dintek CAT6 UTP 2 mét Patch Cord Dintek CAT6 UTP 3 mét Patch Cord Dintek CAT5E STP 3 mét Đầu nối RJ-45 Dintek CAT.5E Modular Plug Đầu nối bọc kim loại RJ-45 Dintek CAT.5E Đầu nối RJ-45 Dintek CAT6 Modular Plug Đầu nối RJ-45 Dintek CAT6 S-STP Modular Plug Đầu nối RJ-45 Dintek CAT6 S-FTP Modular Plug Modular Jack-Ổ cắm Dintek CAT.5E Keystone Jack Modular Jack-Ổ cắm chống nhiễu Dintek CAT.5E Modular Jack-Ổ cắm Dintek CAT.6 Keystone Jack Modular Jack-Ổ cắm chống nhiễu Dintek CAT.6 Modular Jack - Ổ cắm thoại RJ11 Jack Dintek Modular boot Dintek-Bọc cao su cho RJ-45 Ổ mạng nổi 1 port Dintek - Surface mount box Ổ mạng nổi 2 port Dintek - Surface mount box Mặt nạ 1 port Dintek Wallplate Mặt nạ 2 port Dintek Wallplate Mặt nạ 4 port Dintek Wallplate Hộp đế nổi cho mặt nạ 1, 2, 4 port Dintek-In-wall Patch panel 24 port Dintek, CAT.5e, 19 inch Patch panel 24 port Dintek, CAT.5e, Fully shielded Patch panel 48 port Dintek, CAT.5e, 19 inch Patch panel 24 port Dintek, CAT.6, 19 inch Patch panel 24 Port Dintek, CAT.6A, 19 inch PATCH CORD VIVANCO CAT.5E UTP (CM, Blue) PATCH CORD VIVANCO CAT.5E UTP (CM, Grey) PATCH CORD VIVANCO CAT.5E UTP (CM, Red) PATCH CORD VIVANCO CAT.5E UTP (CM, Yellow) PATCH CORD VIVANCO CAT.6 UTP (CM, Blue) PATCH CORD VIVANCO CAT.6 UTP (CM, Grey) PATCH CORD VIVANCO CAT.6 UTP (CM, Red) PATCH CORD VIVANCO CAT.6 UTP (CM, Yellow) PATCH CORD VIVANCO CAT.6A S/FTP (LSZH, Blue, Red, Grey, Yellow) Keystone Jack VIVANCO CAT.5E (Unshielded, White) Keystone Jack VIVANCO CAT.5E (Shielded, Silver) Keystone Jack VIVANCO CAT.6 (Unshielded, White) Keystone Jack VIVANCO CAT.6 (Shielded, Silver) Keystone Jack VIVANCO CAT.6A (Shielded, Silver) Modular Plug Unshielded VIVANCO CAT.5E Modular Plug Unshielded VIVANCO CAT.6 Patch panel 24-port Unshielded VIVANCO CAT.5E Patch panel 48-port Unshielded VIVANCO CAT.5E Patch panel 24-port Unshielded VIVANCO CAT.6 Patch panel 48-port Unshielded VIVANCO CAT.6 Patch panel 24-port Shielded VIVANCO CAT.6A 1-port Faceplate VIVANCO 2-port Faceplate VIVANCO 1-port Faceplate (A-Format) VIVANCO 2-port Faceplate (A-Format) VIVANCO 4-port Faceplate (A-Format) VIVANCO Back box VIVANCO Ground socket VIVANCO 4-pair CAT.5E 110 connecting block VIVANCO 5-pair CAT.5E 110 connecting block VIVANCO 100-pair CAT.5E unshielded 110 Base unit VIVANCO 200-pair CAT.5E unshielded 110 Base unit VIVANCO 50-pair CAT.5E unshielded 110 Base unit with leg VIVANCO 100-pair CAT.5E unshielded 110 Base unit with leg VIVANCO, 1501-88019 "Modular plug đầu RJ45 CAT.5e, 3 prongs contact, 50u"" Gold plated, 100pcs/bag - 05 bịt => 255.000đ/bit - 10 bịt => 245.000đ/bịt" 1501-88027 Modular plug đầu RJ45 CAT.6, 3 prongs contact, 50u" Gold plated, 100pcs/bag 1501-88007 Modular plug đầu RJ45 CAT.5e FTP-shielded bọc kim loại chống nhiễu, 100pcs/bag 1501-88032 Modular plug RJ45 CAT.6 S-FTP - shielded bọc kim loại chống nhiễu, đầu RJ45 gồm 2 thành phần ghép lại, sử dụng cho cáp CAT.6 S-FTP, 100 pcs/bag 1305-03030 Modular Jack - ổ cắm CAT.5e Keystone Jack, Krone type 1305-03038 Modular Jack - ổ cắm CAT.5e Keystone Jack, Krone type (mẫu mới) 1305-03023 Modular Jack - ổ cắm CAT.5e chống nhiễu Fully shielded Keystone Jack, Krone type 1305-04012 Modular Jack - ổ cắm CAT.6 Keystone Jack, Krone type 1305-04013 Modular Jack - ổ cắm CAT.6 Keystone Jack, Krone type, mặt nhấn cáp góc 900 1305-04006 Modular Jack - ổ cắm CAT.6 chống nhiễu Fully shielded Keystone Jack, Krone type 1305-05001 Modular Jack - ổ cắm CAT.6 for 10Gb application, keystone jack, T568A/B 1305-01005 Modular Jack - ổ cắm thoại RJ11 Keystone Jack, Cat.3 unshielded 1601-XXXX "Modular boot – Bọc cao su cho RJ45, 100pcs/bag, color: Red, Orange, Yellow, Green, Blue, Gray, Black, White - 05 bịt => 145.000đ/bịt - 10 bịt => 140.000đ/bịt" 1303-11019 Face plates - Mặt nạ 01 port, US type, 113.8 x 69.7 x 6.2mm 1303-11020 Face plates - Mặt nạ 02 port, US type, 113.8 x 69.7 x 6.2mm 1303-11022 Face plates - Mặt nạ 04 port, US type, 113.8 x 69.7 x 6.2mm APF-01 Face plates - Mặt nạ 01 port, US type, 121 x 69.7 x 9.0mm, giống mặt Panasonic APF-02 Face plates - Mặt nạ 02 port, US type, 121 x 69.7 x 9.0mm, giống mặt Panasonic 1304-11003 Wall Box - Hộp đế nổi cho mặt nạ 1,2,4 port, US type, 48 x 69.8 x 114mm 1301-02012 Surface mount box - ổ mạng nổi 1 port - 48 x 65 x 27mm 1301-02013 Surface Mount box - ổ mạng nổi 2 port - 76 x 65 x 27mm 1402-03004 Patch panel 24 port, CAT.5e, 19" rackmount, Krone type 1402-03019 Patch panel 24 port, CAT.5e, 19" rackmount, 2013 NEW model type 1402-03012CH Patch panel 24 port CAT.5e Pro Fully shielded, 19" rackmount, Krone type 1402-03020 Patch panel 48 Port, CAT.5e, 2U, 19" rackmount, Krone type 1402-04011 Patch panel 24 Port, CAT.6, 19" rackmount, Krone type 1402-04012CH Patch panel 48 Port, CAT.6, 19" rackmount, Krone type 1406-00010 Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount, dạng tháo lắp cho từng port, bao gồm 24 ổ cắm Cat.6A và kệ cố định cho 24 sợi cáp mạng Cat.6A 1406-00011 Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount, dạng tháo lắp cho từng port, CHƯA BAO GỒM kệ cố định và ổ cắm Cat.6A 1402-01001 Patch panel RJ11 for Telephone 25 Port, 19" rackmount, sử dụng cho cáp thọai 1402-01002 Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port, 19" rackmount, sử dụng cho cáp thọai 1499-00001 Patch panel Wire manager - kệ cố định cáp cho patch panel 24 port 2304-01003 (CH) Cable wire management - Thanh quản lý cáp 24 port 6102-01002CH "Crimping tool – kèm bấm mạng, for 6/8P modular used - 5 cây => 320.000đ" 6102-01001 Crimping tool – kèm bấm mạng RJ11 & RJ45, kết cấu nguyên khối kim loại 6103-01001 Punch down tool – dụng cụ nhấn cáp vào patch panel & Keystone Jack 6107-00006 Punch down tool – dụng cụ nhấn cáp đa năng cho patch panel & Keystone Jack 6103-04001 Punch down tool 5 pair – dụng cụ nhấn cáp 1 lúc 5 đối vào patch panel 6103-01005 E tool – dụng cụ nhấn cáp 1 lúc 5 đối vào Keystone Jack 6101-01006 Cable stripper – dụng cụ tuốt vỏ cáp UTP, easy type for UTP cable used 6106-02003 Bộ dụng cụ chuyên dụng hàn nối cáp quang thủ công - Professional Fiber Tool Kit, for ST/SC, include Microscope, Fiber continuity tester, Stripper, A/B fast epoxy glue, ST & SC polish disc, Glass working pad, Wipe paper, Kevlar cutter, Crimp tool, Cleaser, Rubber working pad Kèm tuốt chuyên dụng chuốt vỏ màu sợi quang trước khi hàn nối cáp quang 6106-01003 Bộ dụng cụ thi công cáp mạng - LAN Maintenance Tool Kit, content: 8P/6P Crimping tool, Cable cutter, Cable stripper, Punch down tool, UTP cable Twin tester, RJ45 x 30pcs, RJ11 x 30pcs, Boot x 20pcs Dụng cụ tách bóc vỏ ngoài sợi cáp quang, Jianye (Made in China) Dụng cụ tách bóc vỏ ngoài sợi cáp quang, Knipex (Made in Germany) FTTH box ODF 4 port, plastic mini type, wallmount (bao gồm: Pigtail SM, adapter, ống co nhiệt) 2202-12003 ODF 12 port Fiber optic enclosure, wallmount, ST/SC/FC panel, black metal box,2872897490 with splice tray (casket) & holders 2201-24012 ODF 12 port Fiber optic enclosure, 19" rackmount, ST/SC/FC panel, black metal with splice tray (casket) & holder 2201-24024 ODF 24 port Fiber optic enclosure, 19" rackmount, ST/SC/FC dual type panel, black metal with splice tray (casket) & holder 2201-48001 ODF 48 port Fiber optic enclosure, 2U-19" rack mount, ST/SC/FC panel, black metal with splice tray (casket) & holders 2107-01003 ST to ST adaptor (couplink), simlex, for ODF used 2107-03001 SC to SC adaptor (couplink), duplex , for ODF used 2107-03001 SC to SC adaptor (couplink), simplex , for ODF used "2107-05001 2107-05004" FC to FC adaptor (couplink), simplex, for ODF used 1201-03172 Patch Cord UTP Cat.5e, 0,4m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - DINTEK made in Taiwan 1201-04XXX Patch Cord UTP Cat.5e, 1,2m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - Taiwan 1201-04XXX Patch Cord UTP Cat.5e, 1,8m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - Taiwan 1201-031XX Patch Cord UTP Cat.5e, 2m, 2 đầu đúc RJ45, black - DINTEK - made in Taiwan 1201-04XXX Patch Cord UTP Cat.5e, 3m, 2 đầu đúc RJ45, yellow, Blue - Taiwan 1201-04XXX Patch Cord UTP Cat.5e, 5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow, Blue - Taiwan 1201-04XXX Patch Cord STP Cat.5e, 3m, 2 đầu đúc RJ45 bọc kim loai, Yellow - Taiwan 1201-04033 Patch Cord UTP Cat.6, 1m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK - made in TW 1201-04038 Patch Cord UTP Cat.6, 2m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK - made in TW 1201-04045 Patch Cord UTP Cat.6, 3m, 2 đầu đúc RJ45, Blue, Yellow - DINTEK - made in TW 1201-04050 Patch Cord UTP Cat.6, 5m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK - made in TW 1201-06002 Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb, 0.5m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK - made in TW 1201-06002 Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb, 2m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK - made in TW 1201-06003 Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb, 3m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK - made in TW 2103-02032A "Cáp quang Multi mode, 50/125, 4 core, out door, DINTEK - made in Taiwan - Trên 300m => 23.000đ/m - Trên 500m => 22.000đ/m - Trên 1000m => 20.000đ/m" 2103-02033 "Cáp quang Multi mode, 50/125, 6 core, out door, DINTEK - made in Taiwan - Trên 200m => 31.000đ/m - Trên 300m => 30.000đ/m - Trên 500m => 29.000đ/m" 2105-02013 Fiber pigtail 50/125um, Multi-mode, simplex, SC, 1M, DINTEK, Taiwan 2104-03021 Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, duplex, SC/SC, 3M, DINTEK, Taiwan 2104-15001 Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, duplex, LC/SC, 3M, DINTEK, Taiwan SC/SC, SF/SC, Multi mode, duplex, 3m or 5m, China LC/LC, LC/SC, Multi-mode, duplex, 3m or 5m, China SC/SC, ST/ST, ST/SC, FC/FC, FC/SC, FC/ST Single mode, duplex, 3m LC/XX Single-mode, duplex, 3m Ống co nhiệt, dài 6cm FC-C130SC RubyTech Media Converter, 10/100Mbps, Multi mode, 2km, made in Taiwan FC-C130SC.SC20 RubyTech Media Converter, 10/100Mbps, Single mode, 20km, made in Taiwan GE-C301 RubyTech Media Converter, 1000Mbps, Multi mode, 550m, made in Taiwan GE-C110 RubyTech Media Converter, 10/100/1000Mbps, Multi mode 550m, Taiwan GE-C110SC.S10 RubyTech Media Converter, 10/100/1000Mbps, Single Mode, 10km, Taiwan GE-C301SC.S10 RubyTech Media Converter, 1000Mbps, Single mode, 10km, Taiwan SFP.LC.S10 RubyTech SFP converter, 1.25G, Single mode, 10km, made in Taiwan CR-1112AC RubyTech Media Converter Rack chassis, 12 slot, 01 AC Power (TW) CR-1112RAC RubyTech Media Converter Rack chassis, 12 slot, 02 AC Power (TW) OptoSpan-100 ATRIE Media Conveter, 10/100mbps, Single & Multi mode, 60km. Taiwan AP-B35011-3CL10 ATOP SFP Module , 155Mbps, Single Fiber, SM, 10km, TX/RX 1310/1550nm. Made in China AP-B53011-3CL10 ATOP SFP Module, 155Mbps, Single Fiber, SM, 10km, TX/RX 1550/1310nm. Made in China AP-S85123-3CLM ATOP SFP Module, 1.25G, Multi mode, 550m. Made in China AP-S31123-3CDL20 ATOP SFP Module, 1.25G, Single mode, 20km. Made in China (DDM support) AP-S31011-3CLM ATOP SFP Module, 155Mbps, Multi mode, 2km. Made in China AP-S31011-3CL10 ATOP SFP Module, 155Mbps, Single mode, 10km. Made in China AF1100SF ATOP Media Converter for SFP, 10/100/1000mbps. Made in China GT-8110-SB-11-20A (B) GIGATECH Media Converter, Single Fiber, 10/100mbps, SM, 25km. China GT-8110GSA-11-20-AS GIGATECH Media Converter, 10/100/1000mbps, SM, 20km. China GT-8110MA-11-05-AS GIGATECH Media Converter, 10/100/1000mbps, MM, 550m. China GT-8110-SA-11-20 GIGATECH Media Converter, Dual Fiber, 10/100mbps, SM, 20km. China GT-8110MA-11-05-AS GIGATECH Media Converter, Dual Fiber, 10/100mbps, MM, 2km. China GT-9113-411-0D-3 GIGATECH SFP Module, Dual Fiber, 155Mbps, SM, 20km. China Cáp TE Krone CAT6E UTP 4pairs, tiêu chuẩn TrueNet. Kích thước lõi đồng: 24AWG, có lõi nhựa chia, đóng hộp có lô cuộn cáp. Chiều dài 305m/hộp. 6499 1 030-01 ADC Truenet/ China ADC Category 6E Modular Jack, 68301800-01 ADC Krone/Australia Boot color 0-0272354-X AMP/Thái Lan/ Taiwan Đầu bấm RJ45 Connector 4-554720-3 AMP/China Mặt đôi 2 port(Wall Plate - 2 Port Faceplate Kit,Shutter,2 Ports) 6538 3 112-04 ADC Krone/Malaysia Mặt đơn 1 port(Wall Plate - 1 Port Faceplate Kit,Shutter,1 Ports) 6538 3 112-04 ADC Krone/Malaysia Đế nhựa cho hệ thống mạng Sino/VN Switch CISCO2960 (WS-C2960-24TC-L) WS-C2960-24TC-L Cisco/ China Bộ lưu điện 1500VA US1500 Upselect Tủ Close Rack 15U VN ADC Krone,Cat 6e Patch Panel 24-port w/ Rear Cable Manager, PCB-type 6653 1 587-24 ADC Krone/China Nẹp nhưa 24x14 SP (2m/1 cây) GA24 SP/Sino/VN Nẹp nhưa 39x18 SP (2m/1 cây) GA39 SP/Sino/VN Nẹp nhưa 60x40 SP (2m/1 cây) GA60 SP/Sino/VN Ống ghen nhựa SP D25 SP9025 SP/Sino/VN Hộp Box vuông 100x100x50mm SP/Sino/VN Nối trơn ống SPD25 SP/Sino/VN Nối răng ống SPD25 SP/Sino/VN



Cần tư vấn sản phẩm Wallplate, Faceplate, Shutter

Đến với Công ty Khánh An, bạn sẽ được tư vấn, cung cấp đầy đủ thông tin sản phẩm cũng như báo giá Wallplate, Faceplate, Shutter chính xác, định hướng để bạn mua sản phẩm đúng với nhu cầu thực tiễn.


Mua Wallplate, Faceplate, Shutter ở đâu giá rẻ và có dịch vụ hỗ trợ sau bán hàng tốt nhất ?

Công ty Khánh Ancửa hàng bán Wallplate, Faceplate, Shutter giá rẻ và hỗ trợ giao hàng tận nơi, an toàn, nhanh chóng.
Được sự ủy quyền làm đại lý cung cấp, lắp đặt và là công ty phân phối Wallplate, Faceplate, Shutter, cho nên Công ty Khánh An cam kết sẽ là nơi bán Wallplate, Faceplate, Shutter giá rẻ, cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất.
Nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ tốt nhất nếu bạn đang cần mua Wallplate, Faceplate, Shutter hoặc cần tư vấn xem Wallplate, Faceplate, Shutter nào chất lượng tốt

Tư vấn sản phẩm: 0918 32 99 68 alt zalo (Mr Hải) | 0987 982 782 alt zalo (Mr Bình)

Kinh doanh: 0918 028 398 alt zalo (Ms Vân) | 0982 539 027 alt zalo (Ms Thủy) | 0888 506060 alt zalo (Ms Hân)

Hotline: 0947 982 782 alt zalo (Mr Bình)

CÔNG TY KHÁNH AN

50 Tân Trang, P9, Q. Tân Bình, Tp HCM ( chỉ đường)

Làm việc: Thứ 2 - 7 từ 08:30 đến 17:30

sale01.khanhan@gmail.com

Kinh doanh: 0918 028 398alt zalo 0982 539 027alt zalo 0888 506060alt zalo
Tư vấn sản phẩm: 0918 32 99 68 alt zalo | 0987 982 782 alt zalo
  • CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Hàng hóa có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Sản phẩm chính hãng mới 100%.
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu hướng dẫn sử dụng
  • Luôn có giá tốt cho thương mại và kỹ thuật
  • QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG
  • Có ship COD toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Có lắp đặt tận nơi với chi phí thỏa thuận (chính sách lắp đặt )
  • Miễn phí giao hàng nội thành với đơn hàng > 3tr.
  • Đăng ký thành viên để có cơ hội trở thành đại lý thân thiết.

Cách lắp đặt Wallplate, Faceplate, Shutter như thế nào, có dễ không ???

Cách lắp đặt Wallplate, Faceplate, Shutter rất đơn giản, mỗi sản phẩm đều có tài liệu hướng dẫn đi kèm, đồng thời khi đặt mua Wallplate, Faceplate, Shutter của công ty thì bộ phận kỹ thuật của công ty sẽ hướng dẫn lắp đặt hoàn chỉnh và sử dụng thành thạo.
Công ty chuyên cung cấp dịch vụ tư vấn, lắp đặt Wallplate, Faceplate, Shutter cho Công ty, Doanh nghiệp, Shop thời trang, Khu phố, Tiệm vàng - Kim cương, Nhà xưởng, Khu công nghiệp, Công trình công cộng...
Tư vấn thi công, khảo sát lắp đặt tận nơi trong nhà, ngoài trời, tính toán chi phí và bảng giá thi công lắp đặt theo phương án tối ưu nhất, tiết kiệm chi phí tối đa.
Quý khách cần tìm công ty lắp đặt Wallplate, Faceplate, Shutter tại nhà giá rẻ, liên hệ để được báo giá, (Xem Chính sách lắp đặt )


HDSD Wallplate, Faceplate, Shutter - Cài đặt cấu hình, chia sẻ Wallplate, Faceplate, Shutter chính hãng

Lưu ý: Chỉ nhận hỗ trợ các sản phẩm do Công ty Khánh An bán ra nhằm đảm bảo quyền lợi và chăm sóc khách hàng tốt nhất
Quý khách cần tìm hướng dẫn cài đặt sử dụng Wallplate, Faceplate, Shutter vui lòng download tại:
Hướng dẫn cài đặt Wallplate, Faceplate, Shutter , cấu hình và chia sẻ Wallplate, Faceplate, Shutter , Hướng dẫn sử dụng Wallplate, Faceplate, Shutter: Phần mềm trên máy tính, Apps điện thoại từ xa qua Zalo, Facebook, Teamviewer, Ultraview.


Bảo hành Wallplate, Faceplate, Shutter chính hãng - Sửa chữa Wallplate, Faceplate, Shutter

TRUNG TÂM BẢO HÀNH Wallplate, Faceplate, Shutter tại TP.HCM
- Địa chỉ nhận bảo hành Wallplate, Faceplate, Shutter: 50 Tân Trang, P9, Q. Tân Bình, Tp HCM
ĐIỀU KIỆN ĐƯỢC BẢO HÀNH
- Bảo hành sản phẩm còn nguyên tem, hoá đơn, chứng từ đi kèm.
- Khách hàng được đổi, trả với điều kiện Sản phẩm còn mới 100%, nguyên tem và đầy đủ phụ kiện, vỏ hộp đi kèm.
- Không bao gồm trường hợp do cháy nổ,sét đánh, vào nước, rơi bể vỡ, lắp đặt sai kỹ thuật.
- Sản phẩm bảo hành thay thế, sửa chữa linh phụ kiện sẽ báo giá tuỳ trường hợp cụ thể.
Chỉ nhận bảo hành các sản phẩm được phân phối bởi Công ty Khánh An.
Quý khách hàng vui lòng cung cấp số điện thoại mua hàng (hoặc hoá đơn) để nhân viên bảo hành kiểm tra.


Sản phẩm nổi bật

Bộ báo trộm chống leo hàng rào bằng tia laze ABT-100V3

Bộ báo trộm chống leo hàng rào bằng tia laze ABT-100V3

Đầu beam báo trộm hàng rào 2 tia ABT-100V3 là thiết bị báo động khi có kẻ đột nhập chắn ngang tia hồng ngoại được truyền giữa 2 đầu của thiết bị, Ngoài ra hàng ..

1.190.000

Bộ máy hẹn giờ phát nhạc tự động AZ365, lựa chọn nhạc theo ý muốn

Bộ máy hẹn giờ phát nhạc tự động AZ365, lựa chọn nhạc theo ý muốn

Sản phẩm Bộ máy hẹn giờ phát nhạc tự động AZ365 theo lịch trình này được phát triển thích hợp phục vụ cho nhà hàng, quán cafe,  trường học, nhà x..

0% OFF
3.500.000

Bộ lưu điện cho 4 Camera TORA CCTV-4

Bộ lưu điện cho 4 Camera TORA CCTV-4

Bộ lưu điện cho 4 Camera TORA CCTV 4 - CCTV POWER BANK là dòng sản phẩm máy lưu điện được thiết kế chuyên dụng cho hệ thống camera giám sát an ninh cho dân dụ..

0% OFF
3.450.000

Bộ lưu điện cho 8 camera TORA CCTV-8

Bộ lưu điện cho 8 camera TORA CCTV-8

Bộ lưu điện cho 8 Camera TORA CCTV 8 - CCTV POWER BANK là dòng sản phẩm máy lưu điện được thiết kế chuyên dụng cho hệ thống camera giám sát an ninh cho dân dụ..

0% OFF
5.950.000

Báo động qua điện thoại dùng SIM AL-8099GSM

Báo động qua điện thoại dùng SIM AL-8099GSM

Khi có trộm đột nhập vào vùng kiểm soát, hệ thống Báo động qua điện thoại dùng SIM AL-8099GSM sẽ kích hoạt hú còi tất cả các còi có trong hệ thống, đồng thời th..

0% OFF
1.950.000

Thiết bị chống trộm AL-858PTSN dùng line điện thoại

Thiết bị chống trộm AL-858PTSN dùng line điện thoại

Tại Việt Nam sản phẩm bộ báo trộm thông minh TORA AL-858PTSN được coi là sản phẩm có tính năng cao và đặt được sự ổn định nhất trong các dòng sản phẩm báo trộm ..

0% OFF
2.750.000

Khóa cổng điện tử thông minh SMART REM01, thẻ từ, remote, chìa cơ

Khóa cổng điện tử thông minh SMART REM01, thẻ từ, remote, chìa cơ

Khóa cửa điện tử quẹt thẻ - dùng cho cửa gỗ, nhôm, thép Thích hợp dùng cho chung cư văn phòng, cao ốc, nhà kho, gia đình, trường học, công cộng, v..v..Sử dụng ..

9% OFF
1.500.000

Khóa cổng điện tử thông minh SMART REM02, thẻ từ, remote, chìa cơ

Khóa cổng điện tử thông minh SMART REM02, thẻ từ, remote, chìa cơ

Khóa cửa điện tử quẹt thẻ - dùng cho cửa gỗ, nhôm, thép Thích hợp dùng cho chung cư văn phòng, cao ốc, nhà kho, gia đình, trường học, công cộng, v..v..Sử dụng ..

5% OFF
1.850.000

Bộ chuông reng báo giờ làm việc tự động KST-BG28 (Linh kiện Hàn quốc, siêu bền, ổn định)

Bộ chuông reng báo giờ làm việc tự động KST-BG28 (Linh kiện Hàn quốc, siêu bền, ổn định)

Chuông báo giờ làm việc tự động cho nhà xưởng trường học văn phòng KST-BG28 đơn giản dễ sử dụng, thích hợp cho nhà xưởng, công ty, trường học. ... reo tiếng ch..

0% OFF
1.950.000

Bộ phát nhạc điệu tự động DC80A, 16 kiểu nhạc báo giờ

Bộ phát nhạc điệu tự động DC80A, 16 kiểu nhạc báo giờ

Bộ phát nhạc điệu tự động DC80A, 16 kiểu nhạc điệu là chuông báo giờ tự động chuyên dùng cho các công ty, xí nghiệp, cơ quan, trường học, bệnh viện báo giờ ra ..

0% OFF
1.200.000

Bộ chuông reng báo giờ tự động 80 lần/ngày KST-DC80AB

Bộ chuông reng báo giờ tự động 80 lần/ngày KST-DC80AB

Đây là chuông báo giờ tự động chuyên dùng cho các công ty, xí nghiệp, cơ quan, trường học, bệnh viện báo giờ ra vào của nhân viên. Cài đặt 80 lần ra vào ca. Kế..

0% OFF
1.400.000

Bộ còi cảnh báo nhắc quên chưa đóng cửa KSA-AL10

Bộ còi cảnh báo nhắc quên chưa đóng cửa KSA-AL10

Thiết bị cảnh báo nhắc quên chưa đóng cửa KSA-AL10 được sử dụng gắn ở 2 bên mép cánh cửa. Khi có người mở cửa sau thời gian cho phép tối đa 4 phút (tự cài đặt t..

0% OFF
340.000

Bộ thiết bị cảnh báo quên đóng cửa KSA-AL11

Bộ thiết bị cảnh báo quên đóng cửa KSA-AL11

Thiết bị cảnh báo quên đóng cửa KSA-AL11 được sử dụng gắn ở 2 bên mép cánh cửa. Khi có người mở cửa sau thời gian cho phép từ 1 giây đến 999 giờ (tự cài đặt tùy..

0% OFF
950.000

Máy bộ đàm Lisheng LS-2000

Máy bộ đàm Lisheng LS-2000

Máy bộ đàm LISHENG Máy bộ đàm LISHENG cầm tay là thiết bị liên lạc không dây thường được sử dụng cho bảo vệ các tòa nhà, tầng hầm, công trình xây dựng, nhân viê..

0% OFF
860.000

Máy bộ đàm Lisheng LS-5500

Máy bộ đàm Lisheng LS-5500

Máy bộ đàm LISHENG Máy bộ đàm LISHENG cầm tay là thiết bị liên lạc không dây thường được sử dụng cho bảo vệ các tòa nhà, tầng hầm, công trình xây dựng, nhân viê..

0% OFF
1.150.000

Máy dò kim loại MD-3003B1

Máy dò kim loại MD-3003B1

Máy dò kim loại là dòng sản phẩm được trang bị công nghệ cảm ứng điện từ nhằm tìm kiếm và phát hiện vật thể làm bằng kim loại ở trên hoặc chôn sâu dưới lòng đất..

0% OFF
550.000

Camera IMOU WIFI IPC-C22EP-IMOU 2.0 MP

Camera IMOU WIFI IPC-C22EP-IMOU 2.0 MP

Camera IP dùng cho gia đình IPC-C22EP-IMOU (IMOU CUE 2) thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải 2 megapixel. Tầm quan sát xa 10m với công nghệ hồng ng..

0% OFF
550.000

Camera IMOU WIFI IPC-A22EP-IMOU 2.0 MP

Camera IMOU WIFI IPC-A22EP-IMOU 2.0 MP

Camera IMOU IPC-A22EP thiết kế nhỏ gọn, độ phân giải HD 1080P. Tầm quan sát xa 10m cùng các tính năng thông minh khác. Camera IP wifi IMOU t..

1.400.000

Tin tức mới

Dịch vụ lắp đặt khóa cửa vân tay, thẻ từ trọn gói giá rẻ

Dịch vụ lắp đặt khóa cửa vân tay, thẻ từ trọn gói giá rẻ

Dịch vụ lắp đặt khóa cửa vân tay, thẻ từ trọn gói giá rẻ là một giải pháp hiệu quả hiện nay dành cho các doanh nghiệp, công ty, cá nhân, hộ gia đình… Khóa cửa đ..

Bộ đèn còi báo động cảnh báo cửa chưa được đóng KSA-AL10

Bộ đèn còi báo động cảnh báo cửa chưa được đóng KSA-AL10

Nguyên tắc hoạt động Bộ còi cảnh báo nhắc quên chưa đóng cửa KSA-AL10Khi cửa mở ra, sau khoảng thời gian từ 10 giây đến tối đa 4 phút (có nút vặn căn tùy c..

Trọn bộ 1 camera HIKVISION 1.0MP TVI cho Gia đình,Cty,Văn phòng,Shop...

Trọn bộ 1 camera HIKVISION 1.0MP TVI cho Gia đình,Cty,Văn phòng,Shop...

Trọn bộ 1 camera HIKVISION 1.0MP TVI cho Gia đình,Cty,Văn phòng,Shop.....

Camera analog escort

Camera analog escort

Camera analog escort..

Hệ thống báo trộm không dây GUARDSMAN GS-3500

Hệ thống báo trộm không dây GUARDSMAN GS-3500

Bộ thiết bị báo động chống trộm không dây GUARDSMAN là Model cao cấp hỗ trợ sử dụng SIM điện thoại di động để thực hiện cuộc gọi khẩn cấp và gửi tin nhắn khi hệ..

DỊCH VỤ & GIẢI PHÁP
CÔNG TRÌNH TIÊU BIỂU
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
Công ty Khánh An chuyên : cung cấp sản phẩm và dịch vụ liên quan như: lắp đặt camera quan sát , lắp đặt tổng đài điện thoại , Lắp đặt hệ thống báo trộm , thi công mạng nội bộ , Sửa chữa camera quan sát , Lắp đặt điện văn phòng , máy bộ đàm , máy chấm công , Bộ lưu điện , Lắp camera quan sát tại tphcm , Lắp báo trộm , Lắp máy chấm công , Lắp kiểm soát cửa ra vào , Lắp đặt bộ phát sóng wifi , Lắp đặt chuông cửa có hình , Lắp đặt máy chấm công , Lắp đặt hệ thống âm thanh , Bảo trì hệ thống camera an ninh , Sửa chữa camera quan sát , Sửa chữa tổng đài điện thoại ... thiết bị điện tử viễn thông cho gia đình, văn phòng, nhà máy, xưởng sản xuất, khách sạn, showroom, . . . Khánh An đã có nhiều kinh nghiệm và đã thi công cho nhiều công trình cũng như những dự án trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận, , Cung cấp sản phẩm chính hãng, đa dạng cùng với chế độ hậu mãi tốt và lâu bền, chúng tôi hy vọng làm hài lòng với tất cả khách hàng.